| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | - Dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 5700 |
| Cấu trúc | - Kích thước ba lô: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12.5kg (Máy chủ + Anten) - Dung lượng pin: 30Ah |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | 13,8 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Đặc điểm kỹ thuật của bộ sạc | Đầu vào: 100-240V AC, 50/60Hz; Đầu ra: 29,4V DC |
| Ghi chú | Tất cả các dải tần số gây nhiễu và mức công suất đầu ra hoàn toàn có thể tùy chỉnh để đáp ứng các yê |
| Kích thước tổng thể (L X W X H) | 400 × 224 × 550 mm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | 33,8 kg (bao gồm bộ phận chủ, ăng-ten và pin tích hợp) |
| Thời gian chạy tối đa trên pin | 40 - 60 phút (thay đổi theo cường độ gây nhiễu và chế độ vận hành) |
| Đặc điểm kỹ thuật tính phí | Tiêu chuẩn 100-240V AC, đầu vào 50/60Hz; Bộ điều hợp đầu ra DC 29,4V. |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Năng lượng pin (điển hình) | ~ 1.100 - 2.400 WH (ví dụ: 30-65 AH @ 36V danh nghĩa) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Đối phó | - Các dải tần số: 700 Hàng900MHz, 900 Hàng1100MHz, 1100 Hàng1300MHz, 1300 Hàng1500MHz, 1500, |
|---|---|
| Cấu trúc | - Kích thước ba lô: 415*190*483mm - Trọng lượng ba lô: 13,8kg (máy chủ + ăng -ten) - Dung lượng pin: |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Dải tần số | 400 - 500 MHz 、 500 - 700 MHz 、 700 - 900 MHz 、 900 - 1100 MHz 、 1100 - 1300 MHz 1300 - 1500mHz 、 15 |
|---|---|
| Power (Per Band) | 50W/47dbm |
| Tùy chỉnh | Các dải tần và công suất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Kích thước ba lô | 400*224*550mm |
| Trọng lượng ba lô (Máy chủ + Anten) | 32kg |
| Dải tần số | 400 - 500 MHz 、 500 - 700 MHz 、 700 - 900 MHz 、 900 - 1100 MHz 、 1100 - 1300 MHz 1300 - 1500mHz 、 15 |
|---|---|
| Power (Per Band) | 50W/47dbm |
| Tùy chỉnh | Các dải tần và công suất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Kích thước ba lô | 400*224*550mm |
| Trọng lượng ba lô (Máy chủ + Anten) | 32kg |
| Dải tần số | 400 - 500 MHz 、 500 - 700 MHz 、 700 - 900 MHz 、 900 - 1100 MHz 、 1100 - 1300 MHz 1300 - 1500mHz 、 15 |
|---|---|
| Power (Per Band) | 50W/47dbm |
| Tùy chỉnh | Các dải tần và công suất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Kích thước ba lô | 400*224*550mm |
| Trọng lượng ba lô (Máy chủ + Anten) | 32kg |