| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Mục tiêu đồng thời | ≥35 UAV |
|---|---|
| Bán kính phòng thủ | 1 trận3 km |
| Tỉ lệ thành công | 99% |
| Phạm vi tần số | 50 MHz, 5,8GHz |
| Tiêu thụ điện năng cao điểm | <1.500W (chế độ gây nhiễu băng tần) đã thêm dấu phẩy trong 1.500W |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Năng lượng pin (điển hình) | ~ 1.100 - 2.400 WH (ví dụ: 30-65 AH @ 36V danh nghĩa) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Mục tiêu đồng thời | ≥35 UAV |
|---|---|
| Bán kính phòng thủ | 1 trận3 km |
| Tỉ lệ thành công | 99% |
| Phạm vi tần số | 50 MHz, 5,8GHz |
| Tiêu thụ điện năng cao điểm | <1.500W (chế độ gây nhiễu băng tần) đã thêm dấu phẩy trong 1.500W |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Phạm vi tần số | 50 MHz, 5,8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥5km (phụ thuộc vào môi trường); ≥2km cho các mô hình UAV được tải sẵn ở các khu vực mở |
| Băng thông thời gian thực | 160MHz |
| Phạm vi chính xác | ≤10% phạm vi (r) |
| Độ che phủ ngang | 0 0360 ° |
| Kích thước tổng thể (L X W X H) | 415*190*483mm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | 16,8 kg (máy chủ + ăng-ten) |
| Thời gian chạy tối đa trên pin | 40 - 60 phút (thay đổi theo cường độ gây nhiễu và chế độ vận hành) |
| Đặc điểm kỹ thuật tính phí | Bộ chuyển đổi đầu ra DC 29,4V |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Phạm vi gây nhiễu hiệu quả | 800 - 1500 m (điển hình. Thay đổi theo mô hình và môi trường máy bay không người lái) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 25,9 v |
| Năng lượng pin | ≥ 125 WH (5.000 mAh @ 25,9V) |
| Kích thước đơn vị (L × W × H) | 700 × 300 × 150 mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |