| Tải trọng đi bộ liên tục trên mặt đất bằng phẳng | ≥10kg |
|---|---|
| Tốc độ đi bộ tối đa | ≥1,5 m/s |
| Chiều cao cầu thang liên tục | ≥20cm |
| Góc leo | ≥30° |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20℃~+55℃ |
| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Tốc độ làm mới | 25Hz/50Hz/100Hz/200Hz |
| Phạm vi điện áp đầu vào của pin | 5-8.4V (2S) |
| Nguồn điện quạt tích hợp | 5V |
| Tiêu thụ điện năng | 8.4V, 2.3A @10W, 200Hz, 1:200 |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Đầu nối ăng-ten | SMA |
| IC điều khiển chính | ESP32+LR1121, với ESP8285 làm chip dự phòng |
| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |