| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 487*190*367mm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | 15,8 kg (bao gồm thiết bị chủ và ăng-ten) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Ghi chú | Tất cả các dải tần số gây nhiễu và mức công suất đầu ra hoàn toàn có thể tùy chỉnh để đáp ứng các yê |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Dung lượng pin | 30ah-65ah |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Năng lực tải trọng | 0,5-1kg |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ | IP 45 |
| Tốc độ cấp tối đa | 200 km/giờ (≈55 m/giây) |
| Trọng lượng cất cánh tối đa | 2 kg |
| Tốc độ bay tối đa | 300 km/h |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số/MHz | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Dải tần số phát hiện | 50MHz~6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 360 ° theo chiều ngang, góc độ> ± 45 ° |
| Thời gian phát hiện | tức thời |
| Hướng hiệu chuẩn tự động | Độ chính xác đo góc 3 (RMS); Khoảng cách định vị trạm đơn 10km, Độ chính xác định vị 100m |
| Khoảng cách đối phó | 300m, 3000m |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy bay gây nhiễu không người lái, bộ khuếch đại công suất RF cho máy gây nhiễu tín hiệu, máy gây nh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Kích cỡ | 700*420*497 mm) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy bay gây nhiễu không người lái, bộ khuếch đại công suất RF cho máy gây nhiễu tín hiệu, máy gây nh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Kích cỡ | 700*420*497 mm) |
| Loại sản phẩm | Ăng-ten định hướng gắn kết cố định (chuyên dụng cho các biện pháp đối phó với máy bay không người lá |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Vật liệu ABS được gia cố + Lớp phủ chống ăn mòn |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 (không thấm nước và chống bụi) |
| Thiết kế cầm tay | Mặt sau của ăng -ten hỗ trợ sử dụng cầm tay |
| Cáp tần số vô tuyến | Cáp kết nối tần số radio thấp - mất |
| Loại sản phẩm | Ăng-ten định hướng gắn kết cố định (chuyên dụng cho các biện pháp đối phó với máy bay không người lá |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Vật liệu ABS được gia cố + Lớp phủ chống ăn mòn |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 (không thấm nước và chống bụi) |
| Thiết kế cầm tay | Mặt sau của ăng -ten hỗ trợ sử dụng cầm tay |
| Cáp tần số vô tuyến | Cáp kết nối tần số radio thấp - mất |