| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy bay gây nhiễu không người lái, bộ khuếch đại công suất RF cho máy gây nhiễu tín hiệu, máy gây nh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Kích cỡ | 700*420*497 mm) |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy bay gây nhiễu không người lái, bộ khuếch đại công suất RF cho máy gây nhiễu tín hiệu, máy gây nh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Kích cỡ | 700*420*497 mm) |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |