| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | Các dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 57 |
| Cấu trúc | Backpack Kích thước: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12,5kg (máy chủ + ăng -ten) - Dung lượng pin: |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | - Dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 5700 |
| Cấu trúc | - Kích thước ba lô: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12.5kg (Máy chủ + Anten) - Dung lượng pin: 30Ah |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 430*224*650mm |
|---|---|
| Trọng lượng ba lô | 19kg |
| tuổi thọ pin | 40-60 phút |
| Đặt trọng lượng | 25kg |
| Chế độ tính phí | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Đầu ra dòng điện/a | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số/MHz | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số/MHz | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Tốc độ làm mới | 25Hz/50Hz/100Hz/200Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 8.4V,2.3A@10W,200Hz, 1:200 |
| Đầu nối ăng-ten | SMA |
| Điện áp làm việc | DC 7-20V |
|---|---|
| Dòng điện làm việc | 2.6A@12V |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10~65oC |
| Cân nặng | 70g (không bao gồm ăng-ten) |
| kích thước phác thảo | 74mm*38.5mm*24mm |