| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Tốc độ làm mới | 25Hz/50Hz/100Hz/200Hz |
| Phạm vi điện áp đầu vào của pin | 5-8.4V (2S) |
| Nguồn điện quạt tích hợp | 5V |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Tốc độ làm mới | 25Hz/50Hz/100Hz/200Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 8.4V,2.3A@10W,200Hz, 1:200 |
| Phạm vi điện áp đầu vào của pin | 5-8.4V (2S) |
| Thời gian đáp ứng | <10 s |
|---|---|
| Mục tiêu đồng thời | > 10 UAV |
| Dung sai tần số | <± 2 × 10⁻⁶ |
| Bán kính phòng thủ | ≥ 5 km |
| Nguồn đầu vào | AC 220 V / 50 Hz |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |