| Mục tiêu đồng thời | ≥35 UAV |
|---|---|
| Bán kính phòng thủ | 1 trận3 km |
| Tỉ lệ thành công | 99% |
| Phạm vi tần số | 50 MHz, 5,8GHz |
| Tiêu thụ điện năng cao điểm | <1.500W (chế độ gây nhiễu băng tần) đã thêm dấu phẩy trong 1.500W |
| Band 1 Tần suất / năng lượng | 1520 - 1620 MHz ± 5 MHz 20 W |
|---|---|
| Band 2 Tần suất / năng lượng | 2400 - 2483 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 3 Tần suất / năng lượng | 5200 - 5280 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 4 Tần suất / năng lượng | 5725 - 5825 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Kích thước (L × W × H) | 367 mm × 114 mm × 64 mm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số phát hiện | 50MHz~6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 360 ° theo chiều ngang, góc độ> ± 45 ° |
| Thời gian phát hiện | tức thời |
| Hướng hiệu chuẩn tự động | Độ chính xác đo góc 3 (RMS); Khoảng cách định vị trạm đơn 10km, Độ chính xác định vị 100m |
| Khoảng cách đối phó | 300m, 3000m |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | Các dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 57 |
| Cấu trúc | Backpack Kích thước: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12,5kg (máy chủ + ăng -ten) - Dung lượng pin: |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 430*224*650mm |
|---|---|
| Trọng lượng ba lô | 19kg |
| tuổi thọ pin | 40-60 phút |
| Đặt trọng lượng | 25kg |
| Chế độ tính phí | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Chức năng | Đạt được các hiệu ứng như lái xe đi, buộc xuống hoặc thu hồi các UAV bằng cách can thiệp vào các hệ |
|---|---|
| Lợi thế kỹ thuật | Dựa vào công nghệ không có nhiễu băng rộng tần số cao, kết hợp với công tắc một kênh điều khiển chín |
| Kịch bản ứng dụng | Thích hợp để ngăn chặn các chuyến bay UAV trái phép trong các sự kiện công cộng lớn (như các cuộc th |
| Điện áp hoạt động | 25,9 v |
| Năng lượng pin | ≥ 125 WH (5.000 mAh @ 25,9V) |