| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| การทำงาน | รบกวนระบบการควบคุมระยะไกลการนำทางและระบบการส่งภาพของ UAVs เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์เช่นการขับไล่บังคับหรือ |
|---|---|
| สถานการณ์แอปพลิเคชัน | มันสามารถใช้เพื่อป้องกันเที่ยวบิน UAV ที่ไม่ได้รับอนุญาตในกิจกรรมสาธารณะขนาดใหญ่ (เช่นการแข่งขันกีฬา |
| ชนิดสัญญาณที่ตรวจพบ | สัญญาณการส่งข้อมูล UAV สัญญาณ UAV สัญญาณควบคุมระยะไกลสัญญาณ UAV ที่ใช้ WIFI |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 50MHz - 6GHz |
| ความแม่นยำในการวัดมุม (โหมด AOA) | <3 ° RMS |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | 13.8 กิโลกรัม (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| รายละเอียดของเครื่องชาร์จ | อินพุต: 100-240V AC, 50/60Hz; เอาท์พุท: 29.4V DC |
| บันทึก | แถบความถี่ติดขัดทั้งหมดและระดับกำลังไฟเอาต์พุตสามารถปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| มาตรการตอบโต้ | - แถบความถี่: 700 - 900MHz, 900 - 1100MHz, 1450 - 1650MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350MHz, 5700 - 59 |
| โครงสร้าง | - กระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415190483 มม. - น้ำหนักกระเป๋าเป้: 12.5 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) - ความจุแบตเตอ |
| จำนวนช่อง | 88ช |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 4900~6100MHz |
| กำลังขับ | 25มิลลิวัตต์ 、500มิลลิวัตต์ 、 1วัตต์、5วัตต์、10วัตต์ |
| โปรโตคอลควบคุม | IRC Tramp รองรับการปรับพารามิเตอร์ OSD |
| ประเภทการปรับ | การมอดูเลตความถี่เอฟเอ็ม |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ติดขัดอย่างแม่นยำทั่วโลกแถบความถี่ UAV ระดับโลก (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, Beidou; 2.4GHz, 5.8 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
| น้ำหนักรวมของระบบ | 12.5 กก. (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| พลังงานแบตเตอรี่ (ทั่วไป) | ~ 1,100 - 2,400 WH (เช่น 30-65 AH @ 36V เล็กน้อย) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |