| ภาระในการเดินอย่างต่อเนื่องบนพื้นราบ | ≥10กก |
|---|---|
| ความเร็วในการเดินสูงสุด | ≥1.5 ม./วินาที |
| ความสูงของบันไดต่อเนื่อง | ≥20 ซม |
| มุมปีนเขา | ≥30° |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~+55℃ |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| อัตราการรีเฟรช | 25เฮิร์ต/50เฮิร์ต/100เฮิร์ต/200เฮิร์ต |
| ช่วงแรงดันไฟเข้าของแบตเตอรี่ | 5-8.4V (2S) |
| แหล่งจ่ายไฟพัดลมในตัว | 5V |
| การใช้พลังงาน | 8.4V, 2.3A @10W, 200Hz, 1:200 |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| ขั้วต่อสายอากาศ | SMA |
| ไอซีควบคุมหลัก | ESP32+LR1121 โดยมี ESP8285 เป็นชิปสำรอง |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |