| ช่วงการตรวจจับ | 5 กิโลเมตร (เนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและรุ่นเครื่องบิน) |
|---|---|
| ขนาด (L × W × H) | 50 มม. × 420 มม. × 220 มม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 6 ชั่วโมง (รองรับแหล่งจ่ายไฟภายนอก) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 องศาเซลเซียส ~ +65 องศาเซลเซียส |
| ความสามารถในการติดตามพร้อมกัน | ≥20 UAVs (พร้อมกัน) |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศแบบพกพาแบบใช้มือถือกลางแจ้ง (เฉพาะสำหรับ Anti - Drone) |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | วัสดุ ABS (กระบวนการบดสีดำออกซิไดซ์สีดำ) |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP65 |
| การออกแบบมือถือ | ด้านหลังของเสาอากาศรองรับการใช้มือถือ |
| สายเคเบิลคลื่นวิทยุ | สายเคเบิลเชื่อมต่อความถี่คลื่นวิทยุต่ำ |
| สถานการณ์หลักที่เกี่ยวข้อง | 1. อุปกรณ์พกพา: ในกระเป๋าเดินทาง, อุปกรณ์รบกวนพกพาแบบพกพา, อุปกรณ์ตอบโต้การติดตั้งกระเป๋าเป้สะพายหลั |
|---|---|
| ข้อดีและการติดตั้ง | 1. ตัวเลือกลักษณะที่ปรากฏ: ประเภทแบตัน (เส้นที่เก๋ไก๋, โครงสร้างขนาดกะทัดรัด, เหมาะสำหรับการติดตั้งใ |
| พารามิเตอร์ประสิทธิภาพหลัก | 1. พลังงานและกำไร: การจัดการพลังงาน 100W รับตั้งแต่ 3 ± 1dBi (433m/900m) ถึง 10 ± 1dbi (5.2g/5.8g); |
| ความสามารถในการปรับตัวของวัสดุและสิ่งแวดล้อม | ใช้เปลือกวัสดุไฟเบอร์กลาสที่มีความต้านทานอุณหภูมิที่ดีเยี่ยมและความต้านทานต่อสภาพภูมิอากาศ มันสามารถ |
| การครอบคลุมวงดนตรีความเข้ากันได้และความถี่ | 1. การครอบคลุมวงดนตรีความถี่: 433m, 900m, 1.2g, 1.4g, 1.5g, 2.4g, 5.2g, 5.8g; 2 ความเข้ากันได้ของสัญ |
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 1 | 433MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและ Power 2 | 900MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 3 | 1.2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 4 | 1.5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 5 | 2.4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 300MHz 6GHz |
|---|---|
| แถบความถี่ติดขัด | 300MHz 6GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥2กม. (อุปกรณ์และโดรนมีระยะการมองเห็นที่สัมพันธ์กัน) |
| ระยะที่ติดขัด | ≥800ม. (อัตราส่วนความแห้ง 2.5:1 อุปกรณ์และนักบินมีแนวสายตาสัมพันธ์กัน) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C~55°C±2°C |
| มิติโฮสต์ | 69.5ซม.×26ซม.×7ซม |
|---|---|
| พลังงาน RF | 30W สำหรับทุกย่านความถี่ (รวมถึง 400MHz、0.9G、1.2G、1.4G、GPS-1.5G、2.4G、5.1G、5.8G) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 4.5Kg (ไม่รวมแบตเตอรี่) |
| ความถี่การตรวจจับ | 800MHz、900MHz、1.2GHz、1.4GHz、1.5GHz、2.4GHz、5.2GHz、5.8GHz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | 13.8 กิโลกรัม (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| รายละเอียดของเครื่องชาร์จ | อินพุต: 100-240V AC, 50/60Hz; เอาท์พุท: 29.4V DC |
| บันทึก | แถบความถี่ติดขัดทั้งหมดและระดับกำลังไฟเอาต์พุตสามารถปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ติดขัดอย่างแม่นยำทั่วโลกแถบความถี่ UAV ระดับโลก (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, Beidou; 2.4GHz, 5.8 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
| น้ำหนักรวมของระบบ | 12.5 กก. (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| พลังงานแบตเตอรี่ (ทั่วไป) | ~ 1,100 - 2,400 WH (เช่น 30-65 AH @ 36V เล็กน้อย) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |