| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| เอาต์พุตปัจจุบัน/a | 50%-65% |
| แบนด์ความถี่ตอบโต้ | 400 - 500MHz、 500 - 700MHz、 700 - 900MHz、 900 - 1100MHz、 1100 - 1300MHz、 1300 - 1500MHz、 1500 - 1700 |
|---|---|
| พลังการตอบโต้ (ต่อวงดนตรี) | 50W/47DBM |
| การปรับแต่งการตอบโต้ | แถบความถี่และพลังงานสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ |
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 415*190*483 มม. |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง (โฮสต์ + เสาอากาศ) | 13.8กก |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%~ 55% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ±0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | 16.8 กก. (รวมยูนิตโฮสต์และเสาอากาศ) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| รายละเอียดของเครื่องชาร์จ | อินพุต: 100-240V AC, 50/60Hz; เอาท์พุท: 29.4V DC |
| บันทึก | แถบความถี่ติดขัดทั้งหมดและระดับกำลังไฟเอาต์พุตสามารถปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |