| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | 50%-65% |
| Kích thước/(mm) | 120*50*18.8 |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ±0.1dB |
| Đầu ra dòng điện/a | <3.3a |
| Phạm vi đối phó tối đa | 2 km |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | 3 s |
| Band 1 Tần suất / năng lượng | 430 - 440 MHz / 50W / 47 ± 1dbm |
| Band 2 Tần suất / năng lượng | 855 - 935 MHz / 50W / 47 ± 1dbm |
| Band 3 Tần suất / năng lượng | 1150 - 1300 MHz / 50W / 47 ± 1dbm |
| Đường kính cơ thể | 76 mm |
|---|---|
| Trọng lượng cất cánh | 980 g |
| Trọng lượng tải trọng | 300 g |
| Tốc độ bay | 20 mét/giây |
| Sức chịu đựng | 15 phút |
| Hệ điều hành | Mảng pha hoạt động một chiều, quét cơ học liên tục theo góc phương vị, quét theo pha theo độ cao |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Ku – ban nhạc |
| Phạm vi | 30km |
| Độ chính xác của phép đo (RMS) | Phạm vi 10m, Góc phương vị 0,3°, Độ cao 0,5° |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~+ 55oC |
| Hệ điều hành | Mảng pha hoạt động một chiều, quét cơ học liên tục theo góc phương vị, quét theo pha theo độ cao |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Ku – ban nhạc |
| Phạm vi | 30km |
| Độ chính xác của phép đo (RMS) | Phạm vi 10m, Góc phương vị 0,3°, Độ cao 0,5° |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~+ 55oC |
| Thời gian phản hồi | <10 s |
|---|---|
| Mục tiêu đồng thời | > 10 UAV |
| Dung sai tần số | <± 2 × 10⁻⁶ |
| Bán kính phòng thủ | ≥ 5 km |
| Năng lượng đầu vào | AC 220 V / 50 Hz |