| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2500MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | 50%-65% |
| ขนาด/(มม.) | 120*50*18.8 |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ±0.1dB |
| เอาต์พุตปัจจุบัน/a | <3.3a |
| ช่วงการตอบโต้สูงสุด | ≤ 2 กม. |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | ≤ 3 s |
| วงดนตรี 1 ความถี่ / พลังงาน | 430 - 440 MHz / 50W / 47 ± 1DBM |
| วง 2 ความถี่ / พลังงาน | 855 - 935 MHz / 50W / 47 ± 1DBM |
| วง 3 ความถี่ / พลังงาน | 1150 - 1300 MHz / 50W / 47 ± 1DBM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| เวลาตอบสนอง | <10 s |
|---|---|
| เป้าหมายพร้อมกัน | > 10 uavs |
| ความทนทานต่อความถี่ | <± 2 ×10⁻⁶ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
| พลังงานอินพุต | AC 220 V / 50 Hz |