| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ±0.1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Loại sản phẩm | Ăng-ten định hướng gắn kết cố định (chuyên dụng cho các biện pháp đối phó với máy bay không người lá |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Vật liệu ABS được gia cố + Lớp phủ chống ăn mòn |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 (không thấm nước và chống bụi) |
| Thiết kế cầm tay | Mặt sau của ăng -ten hỗ trợ sử dụng cầm tay |
| Cáp tần số vô tuyến | Cáp kết nối tần số radio thấp - mất |
| Loại sản phẩm | Ăng-ten định hướng gắn kết cố định (chuyên dụng cho các biện pháp đối phó với máy bay không người lá |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Vật liệu ABS được gia cố + Lớp phủ chống ăn mòn |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 (không thấm nước và chống bụi) |
| Thiết kế cầm tay | Mặt sau của ăng -ten hỗ trợ sử dụng cầm tay |
| Cáp tần số vô tuyến | Cáp kết nối tần số radio thấp - mất |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ±0.1dB |
| Hiệu quả/% | 50%~ 55% |