| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Ưu điểm cốt lõi | Thiết kế tích hợp tương thích với hầu hết các khẩu súng chống Drone; Bao gồm các dải tần số đầy đủ l |
|---|---|
| Thiết bị tương thích | Súng chống khô có kích thước nhỏ đến lớn (phù hợp với kích thước/công suất) |
| Tham số chính | Đạt được: 8-17DBI; Sức mạnh: Thường xuyên đến 50W; Đầu nối SMA-nam; Phân cực dọc |
| Kịch bản điển hình | Cường độ thấp/trung bình: tuần tra, khu vực danh lam thắng cảnh/kiểm soát khu vực nhà máy; Cường độ |
| Cài đặt & Khả năng tương thích | Cài đặt tích hợp tiết kiệm không gian; Đầu nối Universal Sma-Male, chi phí thích ứng thấp |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Loại sản phẩm | Ăng -ten định hướng cầm tay ngoài trời (dành riêng cho máy bay không người lái) |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Vật liệu ABS (quá trình mờ bị oxy hóa bằng cát) |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 không thấm nước |
| Thiết kế cầm tay | Mặt sau của ăng -ten hỗ trợ sử dụng cầm tay |
| Cáp tần số vô tuyến | Cáp kết nối tần số radio thấp - mất |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5950 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số/MHz | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |