| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ±0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศแผงทิศทางแบบคงที่ (พิเศษสำหรับการตอบโต้เสียงพึมพำ) |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | วัสดุ ABS เสริม + การเคลือบป้องกันการกัดกร่อน |
| ระดับการป้องกัน | IP65 (กันน้ำและกันฝุ่น) |
| การออกแบบมือถือ | ด้านหลังของเสาอากาศรองรับการใช้มือถือ |
| สายเคเบิลคลื่นวิทยุ | สายเคเบิลเชื่อมต่อความถี่คลื่นวิทยุต่ำ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศแผงทิศทางแบบคงที่ (พิเศษสำหรับการตอบโต้เสียงพึมพำ) |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | วัสดุ ABS เสริม + การเคลือบป้องกันการกัดกร่อน |
| ระดับการป้องกัน | IP65 (กันน้ำและกันฝุ่น) |
| การออกแบบมือถือ | ด้านหลังของเสาอากาศรองรับการใช้มือถือ |
| สายเคเบิลคลื่นวิทยุ | สายเคเบิลเชื่อมต่อความถี่คลื่นวิทยุต่ำ |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ±0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%~ 55% |