| Số lượng kênh | 88CH |
|---|---|
| Dải tần số | 4900~6100 MHz |
| Công suất đầu ra | 25mW, 500mW, 1W, 5W, 10W |
| Giao thức kiểm soát | IRC Tramp hỗ trợ điều chỉnh thông số OSD |
| Loại điều chế | Điều chế tần số FM |
| Cân nặng | 1750 g |
|---|---|
| Trọng lượng cất cánh tối đa | 2300 g |
| Sức chịu đựng | 45 phút |
| Sức cản của gió | 12 m/s |
| Độ cao cất cánh tối đa | 7000 mét |
| Khả năng chịu tải | 5-8kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC ~ 70oC |
| Tốc độ tối đa | 100 km/h |
| Sức chịu đựng | 50 phút |
| Cân nặng | 2,9 kg (không có pin) |
| Thông số đầu ra tín hiệu | GPS L1 C/A(1575,42 MHz)、BDS B11(1561.098 MHz)、GLONASS L1(1602 MHz)、Galileo E1(1575.42 MHz) |
|---|---|
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Khoảng cách | Các dải tần 900MHz, 2400~2485MHz/5725~5850MHz, DJI P4V2.0: Phạm vi phát hiện ≥ 2km trong điều kiện t |
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
|---|---|
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Đường kính cơ thể | 76 mm |
|---|---|
| Trọng lượng cất cánh | 980 g |
| Trọng lượng tải trọng | 300 g |
| Tốc độ bay | 20 mét/giây |
| Sức chịu đựng | 15 phút |
| Đường kính cơ thể | 76 mm |
|---|---|
| Trọng lượng cất cánh | 980 g |
| Trọng lượng tải trọng | 300 g |
| Tốc độ bay | 20 mét/giây |
| Sức chịu đựng | 15 phút |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |