| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| ข้อดีหลัก | การออกแบบในตัวที่เข้ากันได้กับปืนต่อต้านการเล่นส่วนใหญ่ ครอบคลุมแถบความถี่เต็ม 900m-5.8g (ตัวเลือกเด |
|---|---|
| อุปกรณ์ที่เข้ากันได้ | ปืนต่อต้านการเล่นน้ำขนาดเล็กถึงขนาดใหญ่ (ตรงกับขนาด/กำลัง) |
| พารามิเตอร์สำคัญ | กำไร: 8-17DBI; พลัง: ปกติถึง 50W; ตัวเชื่อมต่อ SMA-MALE; การโพลาไรซ์แนวตั้ง |
| สถานการณ์ทั่วไป | ความเข้มต่ำ/ปานกลาง: ลาดตระเวนพื้นที่ชมวิว/พื้นที่โรงงาน ความเข้มสูง: การสกัดกั้นพื้นที่ที่ จำกัด ทา |
| การติดตั้งและความเข้ากันได้ | การติดตั้งในตัวช่วยประหยัดพื้นที่ ตัวเชื่อมต่อสากล SMA-male, ค่าปรับต่ำ |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศแบบพกพาแบบใช้มือถือกลางแจ้ง (เฉพาะสำหรับ Anti - Drone) |
|---|---|
| วัสดุเปลือกหอย | วัสดุ ABS (กระบวนการบดสีดำออกซิไดซ์สีดำ) |
| ระดับการป้องกัน | กันน้ำ IP65 |
| การออกแบบมือถือ | ด้านหลังของเสาอากาศรองรับการใช้มือถือ |
| สายเคเบิลคลื่นวิทยุ | สายเคเบิลเชื่อมต่อความถี่คลื่นวิทยุต่ำ |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5950MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2500MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2550MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |