| จำนวนช่อง | 88ช |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 4900~6100MHz |
| กำลังขับ | 25มิลลิวัตต์ 、500มิลลิวัตต์ 、 1วัตต์、5วัตต์、10วัตต์ |
| โปรโตคอลควบคุม | IRC Tramp รองรับการปรับพารามิเตอร์ OSD |
| ประเภทการปรับ | การมอดูเลตความถี่เอฟเอ็ม |
| น้ำหนัก | 1750 ก |
|---|---|
| น้ำหนักการบินขึ้นสูงสุด | 2300 ก |
| ความอดทน | 45 นาที |
| ต้านทานลม | 12 m/s |
| ระดับความสูงบินขึ้นสูงสุด | 7000 ม |
| กำลังรับน้ำหนัก | 5-8 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ความเร็วสูงสุด | 100 กม./ชม. |
| ความอดทน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 2.9 กก. (ไม่รวมแบตเตอรี่) |
| พารามิเตอร์สัญญาณเอาท์พุต | GPS L1 C/A(1575.42MHz)、BDS B11(1561.098MHz)、GLONASS L1(1602MHz)、กาลิเลโอ E1(1575.42MHz) |
|---|---|
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| ระยะทาง | ย่านความถี่ 900MHz, 2400~2485MHz/5725~5850MHz, DJI P4V2.0: ระยะการตรวจจับ ≥ 2 กม. ภายใต้สภาวะแนวสายต |
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
|---|---|
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |