| ขนาดโดยรวม (l x w x h) | 400 × 224 × 550 มม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | 33.8 กก. (รวมยูนิตโฮสต์ เสาอากาศ และแบตเตอรี่ในตัว) |
| รันไทม์สูงสุดบนแบตเตอรี่ | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามความเข้มของการติดขัดและโหมดการทำงาน) |
| สเปคการชาร์จ | มาตรฐาน 100-240V AC, อินพุต 50/60Hz; อะแดปเตอร์เอาต์พุต 29.4V DC |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กิโลเมตร (เนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและรุ่นเครื่องบิน) |
|---|---|
| ขนาด (L × W × H) | 50 มม. × 420 มม. × 220 มม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 6 ชั่วโมง (รองรับแหล่งจ่ายไฟภายนอก) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 องศาเซลเซียส ~ +65 องศาเซลเซียส |
| ความสามารถในการติดตามพร้อมกัน | ≥20 UAVs (พร้อมกัน) |
| วัสดุหลักและน้ำหนัก | ทำจากคาร์บอนไฟเบอร์ T300 ระดับการบินและอวกาศสูงกว่าเฟรมโลหะขนาดเท่ากัน 3 เท่าในขณะที่น้ำหนักเบาเพียง |
|---|---|
| ฐานล้อและประสิทธิภาพการบิน | ฐานล้อขนาด 427 มม. (สำหรับใบพัดขนาด 10 นิ้ว) เพิ่มความต้านทานลม 40% เทียบกับฐานล้อขนาดเล็กลดการสั่นข |
| ความทนทานต่อโครงสร้าง | การออกแบบที่มีความหนาที่แตกต่าง: แขน 7.5 มม. (หนากว่ารุ่น 50% มากกว่า 5/7 นิ้ว) ต้านทานแรงบิด/ผลกระท |
| ความเข้ากันได้และความสะดวกสบาย | รูมอเตอร์คู่ (1616 มม./1919 มม. เหมาะกับ 4214/4218/4312 มอเตอร์); ตัวยึดกล้อง 19 มม. + 30.5*30.5 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| อัตราการรีเฟรช | 25เฮิร์ต/50เฮิร์ต/100เฮิร์ต/200เฮิร์ต |
| ช่วงแรงดันไฟเข้าของแบตเตอรี่ | 5-8.4V (2S) |
| แหล่งจ่ายไฟพัดลมในตัว | 5V |
| การใช้พลังงาน | 8.4V, 2.3A @10W, 200Hz, 1:200 |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| ขั้วต่อสายอากาศ | SMA |
| ไอซีควบคุมหลัก | ESP32+LR1121 โดยมี ESP8285 เป็นชิปสำรอง |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| อัตราการรีเฟรช | 25เฮิร์ต/50เฮิร์ต/100เฮิร์ต/200เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน | 8.4V,2.3A@10W,200Hz, 1:200 |
| ช่วงแรงดันไฟเข้าของแบตเตอรี่ | 5-8.4V (2S) |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 7-20V |
|---|---|
| ปัจจุบันทำงาน | 2.6A@12V |
| การใช้งานอุณหภูมิแวดล้อม | -10~65℃ |
| น้ำหนัก | 70 กรัม (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| มิติเค้าร่าง | 74 มม.*38.5 มม.*24 มม |
| จำนวนช่อง | 88ช |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 4900~6100MHz |
| กำลังขับ | 25มิลลิวัตต์ 、500มิลลิวัตต์ 、 1วัตต์、5วัตต์、10วัตต์ |
| โปรโตคอลควบคุม | IRC Tramp รองรับการปรับพารามิเตอร์ OSD |
| ประเภทการปรับ | การมอดูเลตความถี่เอฟเอ็ม |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |