| โครงสร้าง | - ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415*190*483 มม. - น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง: 13.8 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) |
|---|---|
| มาตรการตอบโต้ | - แถบความถี่: 700–900MHz, 900–1100MHz, 1100–1300MHz, 1300–1500MHz, 1500–1700MHz, 2350–2500MHz, 5150– |
| บันทึก | แถบความถี่ติดขัดทั้งหมดและระดับกำลังไฟเอาต์พุตสามารถปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| แบนด์ความถี่ตอบโต้ | 400 - 500MHz、 500 - 700MHz、 700 - 900MHz、 900 - 1100MHz、 1100 - 1300MHz、 1300 - 1500MHz、 1500 - 1700 |
|---|---|
| พลังการตอบโต้ (ต่อวงดนตรี) | 50W/47DBM |
| การปรับแต่งการตอบโต้ | แถบความถี่และพลังงานสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ |
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 415*190*483 มม. |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง (โฮสต์ + เสาอากาศ) | 13.8กก |
| แถบความถี่ | 400 - 500MHz、 500 - 700MHz、 700 - 900MHz、 900 - 1100MHz、 1100 - 1300MHz、 1300 - 1500MHz、 1500 - 1700 |
|---|---|
| พลัง (ต่อวงดนตรี) | 50W/47DBM |
| การปรับแต่ง | แถบความถี่และพลังงานสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ |
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 400*224*550 มม. |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง (โฮสต์ + เสาอากาศ) | 32 กิโลกรัม |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| มาตรการตอบโต้ | - แถบความถี่: 700 - 900MHz, 900 - 1100MHz, 1450 - 1650MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350MHz, 5700 - 59 |
| โครงสร้าง | - กระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415190483 มม. - น้ำหนักกระเป๋าเป้: 12.5 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) - ความจุแบตเตอ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | - 30 ℃ - 60 ℃ |
| การจัดอันดับการป้องกัน | IP65 (มีฝุ่นแน่นและป้องกันจากเครื่องบินไอพ่น) |
| ขนาดหน่วยหลัก | แชสซี 231 (w) x 321 (h) x 134mm (d); เสาอากาศ 800 มม. |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 5.6kg (รวมถึงเสาอากาศ) |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Drone Jammer, RF Power Amplifier สำหรับสัญญาณ jammer, anti signal jammer, เครื่องขยายสัญญาณ jammer ส |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| ขนาด | 700*420*497 (mm) |