| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Drone Jammer, RF Power Amplifier สำหรับสัญญาณ jammer, anti signal jammer, เครื่องขยายสัญญาณ jammer ส |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| ขนาด | 700*420*497 (mm) |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| ระบบการทำงาน | ระบบ Phased Array (การสแกนเชิงกลแบบอะซิมัท + การสแกนแบบอิเล็กทรอนิกส์ระดับความสูง) / พัลส์ดอปเปลอร์ |
|---|---|
| พิสัย | ≥8.0กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| การครอบคลุมระดับความสูง | ≥40° |
| น้ำหนัก | ≤77กก |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| วงกระจาย | 902MHz–928MHz、2.4GHz–2.4835GHz ฯลฯ |
|---|---|
| วงดนตรีบังคับลงจอด | 1160MHz–1300MHz、1550MHz–1650MHz ฯลฯ |
| ช่วงการหลอกลวง | ชั้นที่ 1 (200 เมตร) ชั้นที่ 2 (700 เมตร) ชั้นที่ 3 (1200 เมตร) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ด้วยโฟมต่อต้านการชนกัน |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |