| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | - 30 ℃ - 60 ℃ |
| การจัดอันดับการป้องกัน | IP65 (มีฝุ่นแน่นและป้องกันจากเครื่องบินไอพ่น) |
| ขนาดหน่วยหลัก | แชสซี 231 (w) x 321 (h) x 134mm (d); เสาอากาศ 800 มม. |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 5.6kg (รวมถึงเสาอากาศ) |
| ชนิดสัญญาณที่ตรวจพบ | สัญญาณการส่งข้อมูล UAV สัญญาณ UAV สัญญาณควบคุมระยะไกลสัญญาณ UAV ที่ใช้ WIFI |
|---|---|
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 50MHz - 6GHz |
| ความแม่นยำในการวัดมุม (โหมด AOA) | <3 ° RMS |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง (สถานีเดียว AOA) | <100ม |
| รัศมีระยะการตรวจจับ | <10km |
| ช่วงการตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| การสแกนแถบความถี่ของคีย์แบบดั้งเดิม | 433MHz、 845MHz、 915MHz、 1.2GHz、 1.4GHz、 2.4GHz、 3.3GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥5km (การตรวจจับคลื่นความถี่ภายใต้ความแตกต่างของสภาพแวดล้อมและโมเดล) ≥2km (ข้อความ DJL UAV ขึ้นอยู่ก |
| การครอบคลุมการตรวจจับ | มุมมองทุกทิศทาง 360 ° |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤5° (RMS ในสภาพแวดล้อมที่เปิดกว้างที่มีเงื่อนไข goodelectromagnetic) |
| รับแถบความถี่ | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 1 กม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥ 6 ชั่วโมง (พร้อมแบตเตอรี่เดียว) |
| ขนาด (L × W × H) | ≤ 135 มม. × 60 มม. × 35 มม. (โฮสต์ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ≤ 500 กรัม (รวมถึงแบตเตอรี่เดียว) |
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 1 | 433MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและ Power 2 | 900MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 3 | 1.2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 4 | 1.5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 5 | 2.4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| ช่วงการตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| การสแกนแถบความถี่ของคีย์แบบดั้งเดิม | 433MHz、 845MHz、 915MHz、 1.2GHz、 1.4GHz、 2.4GHz、 3.3GHz、 5.2GHz、 5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥5km (การตรวจจับคลื่นความถี่ภายใต้ความแตกต่างของสภาพแวดล้อมและโมเดล) ≥2km (ข้อความ DJL UAV ขึ้นอยู่ก |
| การครอบคลุมการตรวจจับ | มุมมองทุกทิศทาง 360 ° |
| ความแม่นยำในการค้นหาทิศทาง | ≤5° (RMS ในสภาพแวดล้อมที่เปิดกว้างที่มีเงื่อนไข goodelectromagnetic) |
| พิสัย | 10.2 กม |
|---|---|
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| การครอบคลุมระดับความสูง | ≥40° |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 3.6 km/h ~ 306 km/h |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ ~ +55 ℃ |
| ช่วงความถี่ | 50MHz - 5.8GHz |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | ≥5km (ขึ้นอยู่กับสิ่งแวดล้อม); ≥2kmสำหรับรุ่น UAV ที่โหลดไว้ล่วงหน้าในพื้นที่เปิดโล่ง |
| แบนด์วิดธ์แบบเรียลไทม์ | 160MHz |
| ช่วงความแม่นยำ | ≤10% ของช่วง (r) |
| ความคุ้มครองแนวนอน | 0–360 ° |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 17.3 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 30AH–65AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 40–60 นาที |
| วิธีการชาร์จ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 415x190x483มม |
| การปรับแต่งการตอบโต้ | แถบความถี่และพลังงานสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ |
|---|---|
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 415*190*483 มม. |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง (โฮสต์ + เสาอากาศ) | 16.3 กก |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 40 - 60 นาที |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |