| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 1 | 433MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและ Power 2 | 900MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงานและพลังงาน 3 | 1.2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 4 | 1.5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| แถบความถี่ในการดำเนินงาน & Power 5 | 2.4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| วงกระจาย | 902MHz–928MHz、2.4GHz–2.4835GHz ฯลฯ |
|---|---|
| วงดนตรีบังคับลงจอด | 1160MHz–1300MHz、1550MHz–1650MHz ฯลฯ |
| ช่วงการหลอกลวง | ชั้นที่ 1 (200 เมตร) ชั้นที่ 2 (700 เมตร) ชั้นที่ 3 (1200 เมตร) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ด้วยโฟมต่อต้านการชนกัน |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| ช่วงการติดขัดที่มีประสิทธิภาพ | 800 - 1,500 ม. (โดยทั่วไปแตกต่างกันไปตามโมเดลเสียงพึมพำและสภาพแวดล้อม) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 25.9 V |
| พลังงานแบตเตอรี่ | ≥ 125 WH (5,000 mAh @ 25.9V) |
| ขนาดหน่วย (L × W × H) | 700 × 300 × 150 มม. |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| วงกระจาย | 902MHz–928MHz、2.4GHz–2.4835GHz ฯลฯ |
|---|---|
| วงดนตรีบังคับลงจอด | 1160MHz–1300MHz、1550MHz–1650MHz ฯลฯ |
| ช่วงการหลอกลวง | ชั้นที่ 1 (200 เมตร) ชั้นที่ 2 (700 เมตร) ชั้นที่ 3 (1200 เมตร) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ด้วยโฟมต่อต้านการชนกัน |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| วงกระจาย | 902MHz–928MHz、2.4GHz–2.4835GHz ฯลฯ |
|---|---|
| วงดนตรีบังคับลงจอด | 1160MHz–1300MHz、1550MHz–1650MHz ฯลฯ |
| ช่วงการหลอกลวง | ชั้นที่ 1 (200 เมตร) ชั้นที่ 2 (700 เมตร) ชั้นที่ 3 (1200 เมตร) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ด้วยโฟมต่อต้านการชนกัน |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2550MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| การทำงาน | สัญญาณบล็อก Drone jammer ของโดรน, แยกสัญญาณ RF |
|---|---|
| ระยะควบคุม | 1~3 กม |
| มิติ | 700*420*497 (mm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V/50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +70°C |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| มาตรการตอบโต้ | - แถบความถี่: 700 - 900MHz, 900 - 1100MHz, 1450 - 1650MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350MHz, 5700 - 59 |
| โครงสร้าง | - กระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415190483 มม. - น้ำหนักกระเป๋าเป้: 12.5 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) - ความจุแบตเตอ |
| วงกระจาย | 902MHz–928MHz、2.4GHz–2.4835GHz ฯลฯ |
|---|---|
| วงดนตรีบังคับลงจอด | 1160MHz–1300MHz、1550MHz–1650MHz ฯลฯ |
| ช่วงการหลอกลวง | ชั้นที่ 1 (200 เมตร) ชั้นที่ 2 (700 เมตร) ชั้นที่ 3 (1200 เมตร) |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์ด้วยโฟมต่อต้านการชนกัน |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |