| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2500MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| แถบความถี่ตอบโต้หลายครั้ง | 700 - 900MHz, 900 - 1100MHz, 1450 - 1650MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350MHz, 5700 - 5950MHz ทั้งหมดด |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ด้วยเทคโนโลยีการส่งสัญญาณรอบทิศทาง/ทิศทางระยะทางที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสามารถถึง 2,000 เมตร (ขึ้นอยู่ |
|---|---|
| ความอดทนและความทนทาน | ทนทานและทนทานใช้มาตรฐานทางทหาร - เกรดทนต่อการล้มและการบีบอัด |
| ข้อสังเกต | แถบความถี่ตอบโต้และกำลังสามารถปรับแต่งได้ตามข้อกำหนด |
| มาตรการตอบโต้ | แถบความถี่: 700 - 900MHz, 900 - 1100MHz, 1450 - 1650MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350MHz, 5700 - 5950 |
| โครงสร้าง | ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415190483 มม. - กระเป๋าเป้สะพายหลัง: 12.5 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) - ความจุแบ |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| เวลาตอบสนอง | <10 s |
|---|---|
| เป้าหมายพร้อมกัน | > 10 uavs |
| ความทนทานต่อความถี่ | <± 2 ×10⁻⁶ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
| พลังงานอินพุต | AC 220 V / 50 Hz |
| เวลาตอบสนอง | <10 s |
|---|---|
| เป้าหมายพร้อมกัน | > 10 uavs |
| ความทนทานต่อความถี่ | <± 2 ×10⁻⁶ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
| พลังงานอินพุต | AC 220 V / 50 Hz |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
|---|---|
| น้ำหนัก | ≤77กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| ขนาดสินค้า | 820มม. x 925มม. x 360มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| วงดนตรี 1 ความถี่ / พลังงาน | 1520 - 1620 MHz ± 5 MHz 20 W |
|---|---|
| วง 2 ความถี่ / พลังงาน | 2400 - 2483 MHz ± 5 MHz 20 W |
| วง 3 ความถี่ / พลังงาน | 5200 - 5280 MHz ± 5 MHz 20 W |
| วง 4 ความถี่ / พลังงาน | 5725 - 5825 MHz ± 5 MHz 20 W |
| ขนาด (L × W × H) | 367 มม. × 114 มม. × 64 มม. |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |