| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số/MHz | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz (có thể tùy chỉnh) |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ±0.1dB |
| Đầu ra dòng điện/a | <3.3a |
| Hệ điều hành | Hệ thống mảng theo pha (Quét cơ học góc phương vị + Quét điện tử độ cao) / Doppler xung |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| Phạm vi | ≥8,0km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Độ cao bao phủ | ≥40° |
| Điện áp làm việc | DC 7-20V |
|---|---|
| Dòng điện làm việc | 2.6A@12V |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10~65oC |
| Cân nặng | 70g (không bao gồm ăng-ten) |
| kích thước phác thảo | 74mm*38.5mm*24mm |
| Kích thước máy chủ | 69,5cm×26cm×7cm |
|---|---|
| RF Power | 30W cho tất cả các dải tần (bao gồm 400 MHz、0.9G、1.2G、1.4G、GPS-1.5G、2.4G、5.1G、5.8G) |
| Cân nặng | khoảng 4,5Kg (không bao gồm pin) |
| Tần số phát hiện | 800 MHz, 900 MHz, 1,2 GHz, 1,4 GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2 GHz, 5,8 GHz |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Nhận dải tần | 0 ~ 8 GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 3 ~ 5 km |
| Sức chịu đựng | 20h |
| Kích thước cấu trúc | 59*40*298mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃~ 55℃ |
| Dải tần số phát hiện | 300 MHz 6GHz |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | 300 MHz 6GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥2km (Thiết bị và máy bay không người lái có tầm nhìn tương đối) |
| Khoảng cách gây nhiễu | ≥800m(Tỷ lệ khô 2,5:1, thiết bị và phi công có tầm nhìn tương đối) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40oC~55oC±2oC |
| Cân nặng | 1750 g |
|---|---|
| Trọng lượng cất cánh tối đa | 2300 g |
| Sức chịu đựng | 45 phút |
| Sức cản của gió | 12 m/s |
| Độ cao cất cánh tối đa | 7000 mét |
| Khả năng chịu tải | 5-8kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC ~ 70oC |
| Tốc độ tối đa | 100 km/h |
| Sức chịu đựng | 50 phút |
| Cân nặng | 2,9 kg (không có pin) |