| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2500MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| เวลาตอบสนอง | <10 s |
|---|---|
| เป้าหมายพร้อมกัน | > 10 uavs |
| ความทนทานต่อความถี่ | <± 2 ×10⁻⁶ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
| พลังงานอินพุต | AC 220 V / 50 Hz |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| ระบบปฏิบัติการ | อาเรย์แบบแบ่งเฟสที่ใช้งานหนึ่งมิติ, การสแกนเชิงกลอย่างต่อเนื่องในแนวราบ, การสแกนแบบแบ่งเฟสในระดับควา |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | กู่-แบนด์ |
| พิสัย | 30KM |
| ความแม่นยำในการวัด (RMS) | ช่วง ≤10m, อะซิมุท ≤0.3°, ระดับความสูง ≤0.5° |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~+ 55°C |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| เอาต์พุตปัจจุบัน/a | 50%-65% |