| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 300MHz-6200MHz |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | สูงสุด 1 กม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | ≥ 6 ชั่วโมง (พร้อมแบตเตอรี่เดียว) |
| ขนาด (L × W × H) | ≤ 135 มม. × 60 มม. × 35 มม. (โฮสต์ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ≤ 500 กรัม (รวมถึงแบตเตอรี่เดียว) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของร่างกาย | 76 มม |
|---|---|
| น้ำหนักบินขึ้น | 980 กรัม |
| น้ําหนักของภาระประโยชน์ | 300 กรัม |
| ความเร็วในการบิน | 20 ม./วินาที |
| ความอดทน | 15 นาที |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 430*224*650มม |
|---|---|
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 19 กิโลกรัม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-60นาที |
| กำหนดน้ำหนัก | 25กก |
| โหมดประจุ | 29.4V อะแดปเตอร์ชาร์จ |
| เวลาตอบสนอง | <10 s |
|---|---|
| เป้าหมายพร้อมกัน | > 10 uavs |
| ความอดทนความถี่ | <± 2 ×10⁻⁶ |
| รัศมีการป้องกัน | ≥ 5 กม |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 220 V / 50 Hz |