| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ติดขัดอย่างแม่นยำทั่วโลกแถบความถี่ UAV ระดับโลก (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, Beidou; 2.4GHz, 5.8 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
| น้ำหนักรวมของระบบ | 12.5 กก. (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| ความจุแบตเตอรี่ | 30AH-65AH |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| พิสัย | รัศมี ≥ 1.5 กม |
|---|---|
| เวลาเอฟเฟกต์ | ≤ 5 วินาที |
| ช่วงความถี่ | 300 ~ 6000MHz |
| อำนาจตรงเวลา | 4 ~ 6 ชั่วโมง |
| เวลาเริ่มเย็นของการหลอกลวงการนำทาง | 150s |
| หน้าจอ | ติดตั้งหน้าจอขนาด 6.67 นิ้วที่มีความละเอียดของ FHD + (1080 × 2400) |
|---|---|
| ขนาด | 367*114*64 มม |
| น้ำหนัก | ≤4กก |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 70MHz–6GHz |
| แบตเตอรี่ | 28V/6000mAh (ถอดได้) |