| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥53dbm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| เอาต์พุตปัจจุบัน/a | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
|---|---|
| น้ำหนักรวมของระบบ | 13.8 กิโลกรัม (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| รายละเอียดของเครื่องชาร์จ | อินพุต: 100-240V AC, 50/60Hz; เอาท์พุท: 29.4V DC |
| บันทึก | แถบความถี่ติดขัดทั้งหมดและระดับกำลังไฟเอาต์พุตสามารถปรับแต่งได้อย่างสมบูรณ์เพื่อให้เป็นไปตามข้อกำหนด |
| มาตรการตอบโต้ | - แถบความถี่: 700–900MHz, 900–1100MHz, 1100–1300MHz, 1300–1500MHz, 1500–1700MHz, 2350–2500MHz, 5150– |
|---|---|
| โครงสร้าง | - ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง: 415*190*483 มม. - น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง: 13.8 กก. (โฮสต์ + เสาอากาศ) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| เวลาการส่งมอบ | ใน 5 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| คลื่นความถี่ | 915MHz (FCC) และ 868MHz (สหภาพยุโรป) |
|---|---|
| กำลังขับ | 0.5W/1W/2W/5W/10W (การตั้งค่าเริ่มต้นจากโรงงาน: 5W) |
| อัตราการรีเฟรช | 25เฮิร์ต/50เฮิร์ต/100เฮิร์ต/200เฮิร์ต |
| การใช้พลังงาน | 8.4V,2.3A@10W,200Hz, 1:200 |
| ขั้วต่อสายอากาศ | SMA |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ติดขัดอย่างแม่นยำทั่วโลกแถบความถี่ UAV ระดับโลก (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, Beidou; 2.4GHz, 5.8 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
| น้ำหนักรวมของระบบ | 12.5 กก. (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| พลังงานแบตเตอรี่ (ทั่วไป) | ~ 1,100 - 2,400 WH (เช่น 30-65 AH @ 36V เล็กน้อย) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |