| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số/MHz | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Dải tần số | 400 - 500 MHz 、 500 - 700 MHz 、 700 - 900 MHz 、 900 - 1100 MHz 、 1100 - 1300 MHz 1300 - 1500mHz 、 15 |
|---|---|
| Power (Per Band) | 50W/47dbm |
| Tùy chỉnh | Các dải tần và công suất có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu |
| Kích thước ba lô | 400*224*550mm |
| Trọng lượng ba lô (Máy chủ + Anten) | 32kg |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Năng lượng pin (điển hình) | ~ 1.100 - 2.400 WH (ví dụ: 30-65 AH @ 36V danh nghĩa) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | 50%-65% |
| Kích thước/(mm) | 120*50*18.8 |
| Chức năng | Can thiệp vào hệ thống truyền hình ảnh điều khiển, điều hướng và hình ảnh của UAV từ xa để đạt được |
|---|---|
| Kịch bản ứng dụng | Nó có thể được sử dụng để ngăn chặn các chuyến bay UAV trái phép trong các sự kiện công cộng quy mô |
| Các loại tín hiệu được phát hiện | Tín hiệu truyền dữ liệu UAV tín hiệu điều khiển từ xa UAV tín hiệu tín hiệu UAV dựa trên WiFi |
| Dải tần số phát hiện | 50 MHz, 6GHz |
| Độ chính xác đo góc (chế độ AOA) | <3 ° rms |