| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥53dbm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥150W-200W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 400-5900 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-55% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Đầu ra dòng điện/a | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
|---|---|
| Tổng trọng lượng hệ thống | 13,8 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Đặc điểm kỹ thuật của bộ sạc | Đầu vào: 100-240V AC, 50/60Hz; Đầu ra: 29,4V DC |
| Ghi chú | Tất cả các dải tần số gây nhiễu và mức công suất đầu ra hoàn toàn có thể tùy chỉnh để đáp ứng các yê |
| Đối phó | - Các dải tần số: 700 Hàng900MHz, 900 Hàng1100MHz, 1100 Hàng1300MHz, 1300 Hàng1500MHz, 1500, |
|---|---|
| Cấu trúc | - Kích thước ba lô: 415*190*483mm - Trọng lượng ba lô: 13,8kg (máy chủ + ăng -ten) - Dung lượng pin: |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T. |
| Dải tần | 915 MHz (FCC) và 868 MHz (EU) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 0,5W/1W/2W/5W/10W (Cài đặt mặc định khi xuất xưởng: 5W) |
| Tốc độ làm mới | 25Hz/50Hz/100Hz/200Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 8.4V,2.3A@10W,200Hz, 1:200 |
| Đầu nối ăng-ten | SMA |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Năng lượng pin (điển hình) | ~ 1.100 - 2.400 WH (ví dụ: 30-65 AH @ 36V danh nghĩa) |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |