| Khả năng đối phó cốt lõi | Chính xác các dải tần số UAV toàn cầu chính thống (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, BEIDOU; 2.4GHz, 5 |
|---|---|
| Kích thước tổng thể (L×W×H) | 415 × 190 × 483 mm |
| Tổng trọng lượng hệ thống | 12,5 kg (bao gồm thiết bị máy chủ và ăng -ten) |
| Dung lượng pin | 30ah-65ah |
| Thời gian chạy tối đa | 40 - 60 phút (thay đổi theo chế độ và cường độ gây nhiễu) |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Phạm vi | Bán kính ≥ 1,5 km |
|---|---|
| Thời gian hiệu lực | ≤ 5 giây |
| Dải tần số | 300 ~ 6000 MHz |
| Sức mạnh về thời gian | 4 ~ 6 giờ |
| Điều hướng Lừa dối Thời gian bắt đầu nguội | 150s |
| Màn hình | Được trang bị màn hình 6,67 inch với độ phân giải FHD + (1080 × 2400). |
|---|---|
| Kích cỡ | 367*114*64mm |
| Cân nặng | 4kg |
| Dải tần số phát hiện | 70 MHz–6GHz |
| Ắc quy | 28V/6000mAh (có thể tháo rời) |