| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz (ปรับแต่งได้) |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ±0.1dB |
| เอาต์พุตปัจจุบัน/a | <3.3a |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบ Phased Array (การสแกนเชิงกลแบบอะซิมัท + การสแกนแบบอิเล็กทรอนิกส์ระดับความสูง) / พัลส์ดอปเปลอร์ |
|---|---|
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| พิสัย | ≥8.0กม |
| การครอบคลุม Azimuth | 360° |
| การครอบคลุมระดับความสูง | ≥40° |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 7-20V |
|---|---|
| ปัจจุบันทำงาน | 2.6A@12V |
| การใช้งานอุณหภูมิแวดล้อม | -10~65℃ |
| น้ำหนัก | 70 กรัม (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| มิติเค้าร่าง | 74 มม.*38.5 มม.*24 มม |
| มิติโฮสต์ | 69.5ซม.×26ซม.×7ซม |
|---|---|
| พลังงาน RF | 30W สำหรับทุกย่านความถี่ (รวมถึง 400MHz、0.9G、1.2G、1.4G、GPS-1.5G、2.4G、5.1G、5.8G) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 4.5Kg (ไม่รวมแบตเตอรี่) |
| ความถี่การตรวจจับ | 800MHz、900MHz、1.2GHz、1.4GHz、1.5GHz、2.4GHz、5.2GHz、5.8GHz |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องตรงตามความต้องการของคุณ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| รับแถบความถี่ | 0~8กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 3~5 กม |
| ความอดทน | 20 ชม |
| มิติโครงสร้าง | 59*40*298 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ℃ ~ 55 ℃ |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 300MHz 6GHz |
|---|---|
| แถบความถี่ติดขัด | 300MHz 6GHz |
| ระยะการตรวจจับ | ≥2กม. (อุปกรณ์และโดรนมีระยะการมองเห็นที่สัมพันธ์กัน) |
| ระยะที่ติดขัด | ≥800ม. (อัตราส่วนความแห้ง 2.5:1 อุปกรณ์และนักบินมีแนวสายตาสัมพันธ์กัน) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40°C~55°C±2°C |
| น้ำหนัก | 1750 ก |
|---|---|
| น้ำหนักการบินขึ้นสูงสุด | 2300 ก |
| ความอดทน | 45 นาที |
| ต้านทานลม | 12 m/s |
| ระดับความสูงบินขึ้นสูงสุด | 7000 ม |
| กำลังรับน้ำหนัก | 5-8 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ความเร็วสูงสุด | 100 กม./ชม. |
| ความอดทน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 2.9 กก. (ไม่รวมแบตเตอรี่) |