| กำลังขับ/w | ≥70W-100W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 100-6000MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥48.5dBm-50dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-62% |
| กำลังขับ/w | ≥50mW-70W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-48.5dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่/เมกะเฮิรตซ์ | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2550MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | ≥150W-200W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ครอบคลุมความถี่ตั้งแต่ 400-5900MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥52dBm-53dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-55% |
| แถบความถี่ | 400 - 500MHz、 500 - 700MHz、 700 - 900MHz、 900 - 1100MHz、 1100 - 1300MHz、 1300 - 1500MHz、 1500 - 1700 |
|---|---|
| พลัง (ต่อวงดนตรี) | 50W/47DBM |
| การปรับแต่ง | แถบความถี่และพลังงานสามารถปรับแต่งได้ตามต้องการ |
| ขนาดกระเป๋าเป้สะพายหลัง | 400*224*550 มม. |
| น้ำหนักกระเป๋าเป้สะพายหลัง (โฮสต์ + เสาอากาศ) | 32 กิโลกรัม |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| ความสามารถในการตอบโต้หลัก | ติดขัดอย่างแม่นยำทั่วโลกแถบความถี่ UAV ระดับโลก (GPS L1/L2/L5, Glonass, Galileo, Beidou; 2.4GHz, 5.8 |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม (ยาว×กว้าง×สูง) | 415 × 190 × 483 มม. |
| น้ำหนักรวมของระบบ | 12.5 กก. (รวมหน่วยโฮสต์และเสาอากาศ) |
| พลังงานแบตเตอรี่ (ทั่วไป) | ~ 1,100 - 2,400 WH (เช่น 30-65 AH @ 36V เล็กน้อย) |
| Max Runtime | 40 - 60 นาที (แตกต่างกันไปตามโหมดการติดขัดและความเข้ม) |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 100-6200MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | ≤0.1dB |
| ประสิทธิภาพ/% | 50%-65% |
| กำลังขับ/w | 50mW–50W |
|---|---|
| ความถี่ในการใช้งาน | ความครอบคลุมของ Freguency จาก 400-2500MHz |
| กำลังขับ/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| ความเรียบของพลังงาน/ เดซิเบล | 50%-65% |
| ขนาด/(มม.) | 120*50*18.8 |
| การทำงาน | รบกวนระบบการควบคุมระยะไกลการนำทางและระบบการส่งภาพของ UAVs เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์เช่นการขับไล่บังคับหรือ |
|---|---|
| สถานการณ์แอปพลิเคชัน | มันสามารถใช้เพื่อป้องกันเที่ยวบิน UAV ที่ไม่ได้รับอนุญาตในกิจกรรมสาธารณะขนาดใหญ่ (เช่นการแข่งขันกีฬา |
| ชนิดสัญญาณที่ตรวจพบ | สัญญาณการส่งข้อมูล UAV สัญญาณ UAV สัญญาณควบคุมระยะไกลสัญญาณ UAV ที่ใช้ WIFI |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 50MHz - 6GHz |
| ความแม่นยำในการวัดมุม (โหมด AOA) | <3 ° RMS |