| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số/MHz | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy bay gây nhiễu không người lái, bộ khuếch đại công suất RF cho máy gây nhiễu tín hiệu, máy gây nh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Kích cỡ | 700*420*497 mm) |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥70W-100W |
|---|---|
| Tần số/MHz | vùng phủ sóng tần số từ 100-6000 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥48,5dBm-50dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-62% |
| hệ thống điều hành | Hệ thống mảng theo pha (Quét cơ học góc phương vị + Quét điện tử độ cao) / Doppler xung |
|---|---|
| Phạm vi | ≥8,0km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Độ cao bao phủ | ≥40° |
| Cân nặng | ≤77 kg |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Dải phân tán | 902 MHz–928 MHz, 2.4GHz–2.4835GHz, v.v. |
|---|---|
| Ban nhạc hạ cánh cưỡng bức | 1160 MHz–1300 MHz, 1550 MHz–1650 MHz, v.v. |
| Phạm vi lừa dối | Cấp 1 (200 mét) Cấp 2 (700 mét) Cấp 3 (1200 mét) |
| chi tiết đóng gói | Bao bì với bọt chống va chạm |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |