| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải phân tán | 902 MHz–928 MHz, 2.4GHz–2.4835GHz, v.v. |
|---|---|
| Ban nhạc hạ cánh cưỡng bức | 1160 MHz–1300 MHz, 1550 MHz–1650 MHz, v.v. |
| Phạm vi lừa dối | Cấp 1 (200 mét) Cấp 2 (700 mét) Cấp 3 (1200 mét) |
| chi tiết đóng gói | Bao bì với bọt chống va chạm |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Phạm vi gây nhiễu hiệu quả | 800 - 1500 m (điển hình. Thay đổi theo mô hình và môi trường máy bay không người lái) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 25,9 v |
| Năng lượng pin | ≥ 125 WH (5.000 mAh @ 25,9V) |
| Kích thước đơn vị (L × W × H) | 700 × 300 × 150 mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Dải phân tán | 902 MHz–928 MHz, 2.4GHz–2.4835GHz, v.v. |
|---|---|
| Ban nhạc hạ cánh cưỡng bức | 1160 MHz–1300 MHz, 1550 MHz–1650 MHz, v.v. |
| Phạm vi lừa dối | Cấp 1 (200 mét) Cấp 2 (700 mét) Cấp 3 (1200 mét) |
| chi tiết đóng gói | Bao bì với bọt chống va chạm |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Dải phân tán | 902 MHz–928 MHz, 2.4GHz–2.4835GHz, v.v. |
|---|---|
| Ban nhạc hạ cánh cưỡng bức | 1160 MHz–1300 MHz, 1550 MHz–1650 MHz, v.v. |
| Phạm vi lừa dối | Cấp 1 (200 mét) Cấp 2 (700 mét) Cấp 3 (1200 mét) |
| chi tiết đóng gói | Bao bì với bọt chống va chạm |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |
| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2550 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Chức năng | Tín hiệu chặn máy bay không người lái của máy bay không người lái, Tín hiệu RF cách ly |
|---|---|
| Khoảng cách kiểm soát | 1 ~ 3 km |
| Kích thước | 700*420*497 mm) |
| Nguồn điện | AC220V/50 ~ 60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 °C ~ +70 °C |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | - Dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 5700 |
| Cấu trúc | - Kích thước ba lô: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12.5kg (Máy chủ + Anten) - Dung lượng pin: 30Ah |
| Dải phân tán | 902 MHz–928 MHz, 2.4GHz–2.4835GHz, v.v. |
|---|---|
| Ban nhạc hạ cánh cưỡng bức | 1160 MHz–1300 MHz, 1550 MHz–1650 MHz, v.v. |
| Phạm vi lừa dối | Cấp 1 (200 mét) Cấp 2 (700 mét) Cấp 3 (1200 mét) |
| chi tiết đóng gói | Bao bì với bọt chống va chạm |
| Thời gian giao hàng | Trong 5 ngày làm việc |