| Công suất đầu ra/W. | 50mW–50W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 400-2500 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-47dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Nhiều dải tần số biện pháp đối phó | 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500MHz, 5150 - 5350 MHz, 5700 - 5950 MHz, tấ |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Khả năng đối phó cốt lõi | Với công nghệ truyền tải đa hướng/định hướng, khoảng cách gây nhiễu hiệu quả tối đa có thể đạt tới 2 |
|---|---|
| Độ bền và độ bền | Sturdy và bền, áp dụng các tiêu chuẩn cấp độ quân sự, chống rơi và nén. |
| Nhận xét | Có thể tùy chỉnh các dải tần số và nguồn điện theo yêu cầu |
| Đối phó | Các dải tần số: 700 - 900 MHz, 900 - 1100 MHz, 1450 - 1650 MHz, 2350 - 2500 MHz, 5150 - 5350 MHz, 57 |
| Cấu trúc | Backpack Kích thước: 415190483mm - Trọng lượng ba lô: 12,5kg (máy chủ + ăng -ten) - Dung lượng pin: |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số hoạt động | Phạm vi bảo hiểm từ 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Thời gian phản hồi | <10 s |
|---|---|
| Mục tiêu đồng thời | > 10 UAV |
| Dung sai tần số | <± 2 × 10⁻⁶ |
| Bán kính phòng thủ | ≥ 5 km |
| Năng lượng đầu vào | AC 220 V / 50 Hz |
| Thời gian phản hồi | <10 s |
|---|---|
| Mục tiêu đồng thời | > 10 UAV |
| Dung sai tần số | <± 2 × 10⁻⁶ |
| Bán kính phòng thủ | ≥ 5 km |
| Năng lượng đầu vào | AC 220 V / 50 Hz |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
|---|---|
| Cân nặng | ≤77 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC ~+ 55oC |
| Kích thước sản phẩm | 820mm x 925mm x 360mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Band 1 Tần suất / năng lượng | 1520 - 1620 MHz ± 5 MHz 20 W |
|---|---|
| Band 2 Tần suất / năng lượng | 2400 - 2483 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 3 Tần suất / năng lượng | 5200 - 5280 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 4 Tần suất / năng lượng | 5725 - 5825 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Kích thước (L × W × H) | 367 mm × 114 mm × 64 mm |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số/MHz | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số/MHz | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |