| Band 1 Tần suất / năng lượng | 1520 - 1620 MHz ± 5 MHz 20 W |
|---|---|
| Band 2 Tần suất / năng lượng | 2400 - 2483 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 3 Tần suất / năng lượng | 5200 - 5280 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Band 4 Tần suất / năng lượng | 5725 - 5825 MHz ± 5 MHz 20 W |
| Kích thước (L × W × H) | 367 mm × 114 mm × 64 mm |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số/MHz | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Công suất đầu ra/W. | ≥50mW-70W |
|---|---|
| Tần số/MHz | 100-6200 MHz |
| Công suất đầu ra/dbm | ≥17dBm-48,5dBm |
| Công suất phẳng/ dB | ≤0,1dB |
| Hiệu quả/% | 50%-65% |
| Bán kính phòng thủ | ≥ 5 km |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | - 30 - 60 ℃ |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 (Bụi kín và được bảo vệ chống lại các máy bay nước) |
| Kích thước đơn vị chính | Khung xe 231 (W) x 321 (h) x 134mm (d); Ăng -ten 800mm |
| Trọng lượng đơn vị chính | 5,6kg (bao gồm cả ăng -ten) |
| Kích thước máy chủ | 69,5cm×26cm×7cm |
|---|---|
| RF Power | 30W cho tất cả các dải tần (bao gồm 400 MHz、0.9G、1.2G、1.4G、GPS-1.5G、2.4G、5.1G、5.8G) |
| Cân nặng | khoảng 4,5Kg (không bao gồm pin) |
| Tần số phát hiện | 800 MHz, 900 MHz, 1,2 GHz, 1,4 GHz, 1,5 GHz, 2,4 GHz, 5,2 GHz, 5,8 GHz |
| chi tiết đóng gói | Hộp đáp ứng yêu cầu của bạn |
| Các loại tín hiệu được phát hiện | Tín hiệu truyền dữ liệu UAV tín hiệu điều khiển từ xa UAV tín hiệu tín hiệu UAV dựa trên WiFi |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện | 50 MHz, 6GHz |
| Độ chính xác đo góc (chế độ AOA) | <3 ° rms |
| Độ chính xác định vị (trạm đơn AOA) | WAF DENY (Your access is blocked by firewall, please contact customer service.)(02/Feb/2023:00:14:03 |
| Bán kính khoảng cách phát hiện | <10km |
| Phạm vi phát hiện | 300 MHz ~ 6GHz |
|---|---|
| Quét các dải tần số thông thường | 433MHz 、 845MHz 、 915MHz 、 1.2GHz 、 1.4GHz 、 2,4GHz 、 3,3GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥5km (phát hiện phổ, tùy thuộc vào sự khác biệt trong môi trường và mô hình) |
| Phạm vi phát hiện | 360° toàn hướng |
| Hướng tìm độ chính xác | ≤5 ° (RMS, trong môi trường mở với điều kiện từ tính từ tính) |
| Nhận dải tần | 300 MHz-6200MHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Lên đến 1 KM |
| Tuổi thọ pin | ≥ 6 giờ (với một pin duy nhất) |
| Kích thước (L × W × H) | ≤ 135 mm × 60 mm × 35 mm (máy chủ, không bao gồm ăng -ten) |
| Cân nặng | ≤ 500 g (bao gồm một pin) |
| Dải tần số hoạt động & công suất 1 | 433 MHz 430 - 440 MHz 40 ± 1 dBm |
|---|---|
| Dải tần số hoạt động & công suất 2 | 900 MHz 860 - 930 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 3 | 1,2GHz 1160 - 1220 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 4 | 1,5 GHz 1550 - 1620 MHz 40 ± 1 dBm |
| Dải tần số hoạt động & công suất 5 | 2,4 GHz 2400 - 2500 MHz 40 ± 1 dBm |
| Phạm vi phát hiện | 300 MHz ~ 6GHz |
|---|---|
| Quét các dải tần số thông thường | 433MHz 、 845MHz 、 915MHz 、 1.2GHz 、 1.4GHz 、 2,4GHz 、 3,3GHz 、 5,2GHz 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥5km (phát hiện phổ, tùy thuộc vào sự khác biệt trong môi trường và mô hình) |
| Phạm vi phát hiện | 360° toàn hướng |
| Hướng tìm độ chính xác | ≤5 ° (RMS, trong môi trường mở với điều kiện từ tính từ tính) |